-50%
Lasifikar shawa ta Bluetooth mara igiyar ruwa da Rediyon FM
$19.00 $9.50
- sassauci: Waje, Tafiya, A The Beach, A cikin Shawa
- aiki: Intanet Radio,Ginin Kakakin Majalisa
- na'urorin haɗi: Jakar Caja,Igiyar Tsawo
- Batirin da aka gina a ciki: Mai caji
- Material: roba
- launi: Multi,Black,Fari,Red,blue,Pink
- Alamar da ta dace: Samsung, Apple, iPad, Mac, iPhone 6s, iPhone 6s Plus
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
- DIMENSIONAL SAUTI KYAUTA yana gudana ingantaccen sautin sitiriyo mai inganci tare da bayyanannun sautin murya da wadatacce., kewayon kiɗan orchestra. Gidan wankan ku zai yi kama da gidan wasan kwaikwayo !
- RUWAN RUWA tare da akwati na siliki da aka rufe. Shockproof da rashin iya jurewa ga kura da tarkace. Mafi dacewa don shawa, rana a bakin teku, wanke mota ko tafiye-tafiye.
- KYAUTA MAI AIKI MULKI yana ba da damar magana mara hannu tare da ginanniyar mic; yi amfani da azaman sakin rufewa don wayarka; kuma tsallake ko sake kunna waƙa tare da saukaka maɓalli ɗaya.
- SAUKI MAI KYAUTA a cikin ƙasa 6 seconds tare da smartphone, kwamfutar hannu ko kwamfuta. Dogon tasiri har zuwa 10 mita daga na'urar ku. Sanya lasifikar ku a waje yayin da kuke lambu ko shakata a gefen tafkin.
- Baturin li-ion mai ƙarfi don lasifikar Bluetooth mara waya.
- Mafi ƙarfi fiye da gasar mafi yawan lasifikar bluetooth da aka tsara don amfani da su azaman masu magana da shawa da masu magana da waje suna da direbobin sauti na 3-watt..
- Mai jituwa da duk wayoyin hannu masu kunna Bluetooth, Allunan, PC/Mac,da dai sauransu.
| na'urorin haɗi | Baturi, Jakar Caja, Igiyar Tsawo |
| type | Mini Amplifier, Amplifier Gida |
| amfani | Kakakin Bluetooth, kwamfuta, Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Karaoke Player, mobile Phone, Mai ɗaukar sauti mai ɗaukar nauyi |
| amfani | Kyautar Kasuwanci |
| aiki | Intanet Radio, Ginin Kakakin Majalisa |
| Batirin da aka gina a ciki | Mai caji |
| launi | Black, Multi, Beige, Brown, blue, Green, Pink, yellow |
| Aikace-aikace | Cajin wayar hannu, Home, Gida da waje |
| Sigar Bluetooth | V3.0+EDR |
| Girman Kakakin | 73*73*54mm |
| Kiɗa daga katin TF | Eh |
| Karya | < 0.5 % |
| Farashin RF | 10m |
| Ƙarfin baturi | 400mAh |
Zama na farko da za a duba "Lasifikar shawa ta Bluetooth mara igiyar ruwa da Rediyon FM”
Dole ne ku zama ciki to post a review.












reviews
Babu sake dubawa tukuna.