-39%
Taɓa Fitilar Tebur Mai Sarrafa tare da lasifikar Bluetooth
$18.00 $11.00
- type: Active, Active, Electric,Bluetooth Wireless,Mini Amplifier,Amplifier Gida
- amfani: kwamfuta, Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Karaoke Player, mobile Phone, Fir Audio Player, Matsayi
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
- Bluetooth Call Answering: Answer phone calls from the Lamp Speaker.
- Night Stand Lamp, Great for Babies Room and Portable : Broaden your childs horizon, or take it on your next Camping Trip, boating, Tailgating, Backyard Grilling, Mota, or Garage.
- Novel design: LED Bluetooth speaker light supports all the devices with Bluetooth function such as mobile phone, tablet and PC.
- Lets you enjoy your favorite music in high-quality sound in the shower, pool, car, or just about anywhere else.
- Great suction cup attached that will grab on to any flat surface! Shower, door, windows, tables, pool linings, da dai sauransu.
| na'urorin haɗi | Baturi, Jakar Caja, Igiyar Tsawo |
| type | Mini Amplifier, Amplifier Gida |
| amfani | Kakakin Bluetooth, kwamfuta, Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Karaoke Player, mobile Phone, Mai ɗaukar sauti mai ɗaukar nauyi |
| amfani | Kyautar Kasuwanci |
| aiki | Intanet Radio, Ginin Kakakin Majalisa |
| Batirin da aka gina a ciki | Mai caji |
| launi | Black, Multi, Beige, Brown, blue, Green, Pink, yellow |
| Aikace-aikace | Cajin wayar hannu, Home, Gida da waje |
| Sigar Bluetooth | V3.0+EDR |
| Girman Kakakin | 83*83*98mm |
| Kiɗa daga katin TF | Eh |
| Karya | < 0.5 % |
| Farashin RF | 10m |
| Ƙarfin baturi | 400mAh |
Zama na farko da za a duba "Taɓa Fitilar Tebur Mai Sarrafa tare da lasifikar Bluetooth”
Dole ne ku zama ciki to post a review.










reviews
Babu sake dubawa tukuna.