-44%
APP mai sarrafa lasifikar bluetooth tare da hasken farkawa
$50.00 $28.00
| marufi Details: | Istand smart APP control bluetooth speaker with wake-up light 6inji mai kwakwalwa / ctn,yana nufin:44×32.5x26cm,G.w:7.2kgs |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 30 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Siffar: | wake-up lamp |
| APP bluetooth iko(kiɗa,color lamp,agogon ƙararrawa,breathing light,sunrise mode,sleep mode,recording ….. | |
| handfree calls supported | |
| with light and color light adjutment | |
| stepless brightness adjustment | |
| fitowar rana&sunrise simulation | |
| Sunan samfurin: | Istand smart APP control bluetooth speaker with wake-up light |
| Model No: | |
| Siffar Bluetooth: | V2.1+EDR |
| Nisa na karɓar Bluetooth: | >10m |
| Amfani da wutar lantarki: | 5w |
| Amsar akai-akai: | 90HZ-20KHZ |
| Hankali: | >70DB |
| Karya: | <0.5% |
| Tushen wutan lantarki: | built-in 3.7V/2200mHA battery |
| Lokacin caji: | 5-6awowi |
| Lokacin kunna kiɗan: | >10awowi |
| Girman raka'a: | 10.5×24.5CM |
| na'urorin haɗi: | audio+usb+manual+power adapter |
| marufi: | 6inji mai kwakwalwa / ctn:44×32.5x26cm G.w:7.2kgs |
Zama na farko da za a duba "APP mai sarrafa lasifikar bluetooth tare da hasken farkawa”
Dole ne ku zama ciki to post a review.


reviews
Babu sake dubawa tukuna.