-47%
Kakakin Jam'iyyar Mara waya ta Bluetooth mai caji tare da Fitilar LED na rawa
$35.00 $18.60
- sassauci: Waje, Tafiya
- aiki: Intanet Radio,Ginin Kakakin Majalisa
- na'urorin haɗi: Jakar Caja,Igiyar Tsawo
- Batirin da aka gina a ciki: Mai caji
- Material: roba
- launi: Multi,Black,Fari,Red,blue,Pink
- Alamar da ta dace: Samsung, Apple, iPad, Mac, iPhone 6s, iPhone 6s Plus
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
- Portable Party – The Mini Party LED Speaker enhances any listening experience by painting the room with colorful, dancing LED lights.
- Recharge And Go – Bring the rechargeable Mini Party Speaker along with you wherever you may need it.
- Wired Or Wireless – Connect to the speaker via Bluetooth for easy wireless listening, or plug your device into the aux-in 3.5mm input.
- Small Speaker Big Sound – The compact Mini Party Speaker is deceivingly loud for its size, and easily fills any room with your favorite music.
- Features: Multicolor light show, Mai caji, Bluetooth connection, aux-in 3.5mm jack, cables included.
| na'urorin haɗi | Baturi, Jakar Caja, Igiyar Tsawo |
| type | Mini Amplifier, Amplifier Gida |
| amfani | Kakakin Bluetooth, kwamfuta, Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Karaoke Player, mobile Phone, Mai ɗaukar sauti mai ɗaukar nauyi |
| amfani | Kyautar Kasuwanci |
| aiki | Intanet Radio, Ginin Kakakin Majalisa |
| Batirin da aka gina a ciki | Mai caji |
| launi | Black, Multi, Beige, Brown, blue, Green, Pink, yellow |
| Aikace-aikace | Cajin wayar hannu, Home, Gida da waje |
| Sigar Bluetooth | V3.0+EDR |
| Girman Kakakin | 215*100*100mm |
| Kiɗa daga katin TF | Eh |
| Karya | < 0.5 % |
| Farashin RF | 10m |
| Ƙarfin baturi | 1000mAh |
Zama na farko da za a duba "Kakakin Jam'iyyar Mara waya ta Bluetooth mai caji tare da Fitilar LED na rawa”
Dole ne ku zama ciki to post a review.














reviews
Babu sake dubawa tukuna.