-36%
Karamin tunkiya mai ɗaukar ruwa mai ɗaukar ruwa mai ɗaukar ruwa V3.0
$19.50 $12.50
| marufi Details: | Karamin tunkiya mai ɗaukar ruwa mai ɗaukar ruwa mai ɗaukar ruwa V3.0 30inji mai kwakwalwa / ctn,yana nufin:49.5×31.5x24 cm,G.w:10.1kgs |
|---|
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Siffar: | mini ,šaukuwa |
| Mai hana ruwa IPX4 | |
| Kebul na caji | |
| Wireless | |
| Siffar Bluetooth: | V3+EDR |
| Nisa na karɓar Bluetooth: | >10m |
| Amfani da wutar lantarki: | 2.5W |
| Amsar akai-akai: | 50HZ-20KHZ |
| Hankali: | >60DB |
| Karya: | <0.5% |
| Tushen wutan lantarki: | ginannen baturi 5V/1000mHA |
| Lokacin caji: | 4-5awowi |
| Lokacin kunna kiɗan: | 6-8awowi |
| Girman raka'a: | 8.9X8.8X8CM |
| na'urorin haɗi: | audio+usb+manual |
| marufi: | 30pcs/ctn Ma'anar:49.5×31.5x24cm g.w:10.1kgs |
Zama na farko da za a duba "Karamin tunkiya mai ɗaukar ruwa mai ɗaukar ruwa mai ɗaukar ruwa V3.0”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.