-50%
Mai magana da yawun DSP Bluetooth mara igiyar waya tare da Dazzle LED Light
$20.00 $10.00
- type: Active, Active, Electric,Mara waya ta Bluetooth,Mini Amplifier,Amplifier Gida
- amfani: kwamfuta, Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Karaoke Player, mobile Phone, Fir Audio Player, Matsayi
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
- Built-in 88 three-color RGB LED lights, 360-degree LED pulsating music ; five kinds of music pulsating LED visual display mode.
- Built-in high-quality dual voice coil speakers, bright treble, alto mellow, deep bass, bringing you the perfect music to enjoy.
- Support for iPhone, for iPad, for HTC, for Samsung, laptops and other devices with Bluetooth function easy to pair and play music.
- Support the TF card MP3,WMA,Gwaninta,FLAL format etc all full decode lossless audio fidelity; ,easy to play music.
| na'urorin haɗi | Baturi, Jakar Caja, Igiyar Tsawo |
| type | Mini Amplifier, Amplifier Gida |
| amfani | Kakakin Bluetooth, kwamfuta, Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Karaoke Player, mobile Phone, Mai ɗaukar sauti mai ɗaukar nauyi |
| amfani | Kyautar Kasuwanci |
| aiki | Intanet Radio, Ginin Kakakin Majalisa, LED Light Visual Display Mode |
| Batirin da aka gina a ciki | Mai caji |
| launi | Black, Multi, Beige, Brown, blue, Green, Pink, yellow |
| Aikace-aikace | Cajin wayar hannu, Home, Gida da waje |
| Sigar Bluetooth | V3.0+EDR |
| Girman Kakakin | 72*72*143mm |
| Kiɗa daga katin TF | Eh |
| Karya | < 0.5 % |
| Farashin RF | 10m |
| Ƙarfin baturi | 300mAh |
Zama na farko da za a duba "Mai magana da yawun DSP Bluetooth mara igiyar waya tare da Dazzle LED Light”
Dole ne ku zama ciki to post a review.










reviews
Babu sake dubawa tukuna.