-50%
Agbọrọsọ DSP Bluetooth to šee gbe Alailowaya pẹlu Imọlẹ LED Dazzle
$20.00 $10.00
- iru: ti nṣiṣe lọwọ, ti nṣiṣe lọwọ, ina,Alailowaya Bluetooth,Mini Ampilifaya,Home ampilifaya
- Lo: Computer, Home Theatre, Karaoke Player, Mobile Phone, Erọ ohun afetigbọ, Ipele
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
- Ti a ṣe sinu 88 mẹta-awọ RGB LED imọlẹ, 360-ìyí LED pulsating orin ; marun iru orin pulsating LED visual àpapọ mode.
- Awọn agbohunsoke okun ohun meji didara ti a ṣe sinu, imọlẹ tirẹbu, alto mellow, jin baasi, mu orin pipe wa fun ọ lati gbadun.
- Atilẹyin fun iPhone, fun iPad, fun Eshitisii, fun Samsung, kọǹpútà alágbèéká ati awọn ẹrọ miiran pẹlu iṣẹ Bluetooth rọrun lati so pọ ati mu orin ṣiṣẹ.
- Ṣe atilẹyin kaadi TF MP3, WMA,APE,FLAL ọna kika ati be be lo gbogbo ni kikun pinnu adanu iwe iṣootọ; ,rọrun lati mu orin.
| ẹya ẹrọ | batiri, Ṣaja apo, Okun itẹsiwaju |
| iru | Mini Ampilifaya, Home ampilifaya |
| Lo | Agbọrọsọ Bluetooth, Computer, Home Theatre, Karaoke Player, Mobile Phone, Ohun afetigbọ to šee gbe |
| Lo | Ẹbun Iṣowo |
| Išẹ | Redio Ayelujara, -Itumọ ti ni Agbọrọsọ, LED Light Visual Ifihan Ipo |
| Batiri ti a ṣe sinu | Gbigba agbara |
| awọ | Dudu, Olona, Alagara, Brown, Buluu, Alawọ ewe, Pink, Yellow |
| ohun elo | Ṣaja foonu alagbeka, Ile, Ile ati ita |
| Ẹya Bluetooth | V3.0 + EDR |
| Iwọn Agbọrọsọ | 72*72*143mm |
| Orin lati TF Card | bẹẹni |
| Idarudapọ | < 0.5 % |
| Iwọn ti RF | 10m |
| Agbara Batiri | 300mAh |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Agbọrọsọ DSP Bluetooth to šee gbe Alailowaya pẹlu Imọlẹ LED Dazzle”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.










Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.