-35%
music mini mp3 Bluetooth speaker
$25.50 $16.50
Feacture
High quality stereo sound.
Ruber oil finishing,soft touch.
Hands free function for mobile phone calling.
Li-battery rechargeable.
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Ẹya Bluetooth | V2.1 + EDR |
| RF range | >=10M |
| Speaker output | 2*3W |
| Idahun Igbohunsafẹfẹ | 60HZ-20KHZ |
| Distorition | <0.5% |
| Ifamọ | >=70DB |
| Built-in battery capacity | 2200mA |
| Akoko gbigba agbara batiri | 3-4wakati |
| Akoko ti ndun orin | 4-5wakati |
| awọn ohun elo ti | ABS+rubber |
| Iwọn ẹyọkan | 22.5×8.05×8.05cm |
| iṣakojọpọ | 12pcs/ctn:43.5x33x27.5cm, GW:7.50Ọba |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "music mini mp3 Bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.