-44%
APP control bluetooth speaker with wake-up light
$50.00 $28.00
| apoti alaye: | Istand smart APP control bluetooth speaker with wake-up light 6pcs/ctn,tumo si:44×32.5x26cm,G.w:7.2Ọba |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 30 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Ẹya ara ẹrọ: | wake-up lamp |
| APP bluetooth control(orin,color lamp,aago itaniji,breathing light,sunrise mode,sleep mode,recording ….. | |
| handfree calls supported | |
| with light and color light adjutment | |
| stepless brightness adjustment | |
| Ilaorun&sunrise simulation | |
| ọja orukọ: | Istand smart APP control bluetooth speaker with wake-up light |
| Model No: | |
| Ẹya Bluetooth: | V2.1 + EDR |
| Bluetooth gbigba ijinna: | >10m |
| Agbara agbara: | 5w |
| igbohunsafẹfẹ esi: | 90HZ-20KHZ |
| Ifamọ: | >70dB |
| Idarudapọ: | <0.5% |
| Ibi ti ina elekitiriki ti nwa: | built-in 3.7V/2200mHA battery |
| gbigba agbara akoko: | 5-6wakati |
| Akoko ti ndun orin: | >10wakati |
| Iwọn ẹyọkan: | 10.5×24.5CM |
| ẹya ẹrọ: | audio+usb+manual+power adapter |
| apoti: | 6pcs/ctn:44×32.5x26cm G.w:7.2Ọba |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "APP control bluetooth speaker with wake-up light”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.


Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.