-44%
wireless mini bluetooth speaker
$15.90 $8.90
| apoti alaye: | white box size:62*20*78mm Iwọn paali:40*33*26cm QTY/CTN:90pcs/ctn N.W/G.W:11.5kg/14kg for mini bluetooth speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | bluetooth speaker portable wireless mini could have pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | Dia60*74mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini bluetooth mini speaker portable wireless |
| Iwọn ọja | this style bluetooth speaker the weight is 100g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| usb speaker | Colorful bluetooth portable mini usb speaker with usb port with best quality |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥95dB |
| ẹya ẹrọ | 3.5 mm audio cable*1, USB charging cable*1 |
| igbohunsafẹfẹ esi | 60Hz——18KHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "wireless mini bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.