-38%
mini mabomire bluetooth agbọrọsọ
$16.00 $10.00
| apoti alaye: | White box or customized box for bluetooth speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| Awọn ofin sisan: | L/C D/A D/P T/T Western Union MoneyGram |
| mefa | 67*67*78mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable,mini |
| Iwọn ọja | 150g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele, |
| Orukọ ọja | OEM to ṣee gbe ọjọgbọn mini mabomire Bluetooth agbọrọsọ |
| Atilẹyin ọja didara | 12 Awọn oṣu |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| batiri | 3.7v/400mAh |
| Agbara Ijade | 3w(1kHz,THD1%) |
| MOQ kekere | Atilẹyin |
| ara | Bluetooth agbọrọsọ |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mini mabomire bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.




Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.