-25%
ball double horn bluetooth stereo speaker
$48.00 $36.00
| apoti alaye: | double horn bluetooth stereo speake: Apoti funfun, apoti awọ, gift box, blister packing etc. |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 10 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| apoti alaye | Apoti funfun ,Gift box or customized box |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | any pantone color is available. |
| mefa | 90*90*90mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 290g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| vatop bluetooth wireless speakers | new 2 ni 1 separable channel 2.0 vatop bluetooth wireless speakers manufacturer |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥65dB |
| awọn ohun elo ti | ABS and Aluminium Alloy |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Funtion | Line in,HFP,A2DP,AVRCP,NFC for option |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "ball double horn bluetooth stereo speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.