-33%
ita gbangba bluetooth agbọrọsọ
$18.00 $12.00
| apoti alaye: | 1.Apoti funfun 2, Apoti awọ tabi apoti Blister ,pẹlu okun gbigba agbara USB ,olumulo Afowoyi 3., Iṣakojọpọ OEM ṣe itẹwọgba fun agbọrọsọ Bluetooth adiye ita gbangba |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 6 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC,ROHS |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| Awọn ofin sisan: | L/C D/A D/P T/T Western Union MoneyGram |
| mefa | D68 * H73mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable,mini |
| Iwọn ọja | 230g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele, |
| Orukọ ọja | OEM to ṣee gbe ọjọgbọn mini mabomire Bluetooth agbọrọsọ |
| Atilẹyin ọja didara | 12 Awọn oṣu |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | Silikoni + ABS |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| batiri | 3.7v/400mAh |
| Agbara Ijade | 3w(1kHz,THD1%) |
| MOQ kekere | Atilẹyin |
| ara | Bluetooth agbọrọsọ |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "ita gbangba bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.










Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.