-28%
Mini Shower mabomire Bluetooth Agbọrọsọ
$10.80 $7.80
| apoti alaye: | Shower Waterproof Bluetooth Speaker:white box/Can be customized |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | Dia 75*58mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini,wireless, With FM radio |
| Iwọn ọja | 168g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| Portable mini speaker | Multifunctional portable mini speaker bluetooth with fm radio |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | Silicone |
| igbohunsafẹfẹ esi | 90Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Mini Shower mabomire Bluetooth Agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.