-36%
music mini bluetooth agbọrọsọ
$16.90 $10.90
| apoti alaye: | ọkọ ayọkẹlẹ bluetooth agbọrọsọ 50pcs/ctn Iwọn apoti funfun:7*7*6cm Iwọn CTN:46*32*18cm G.W:11KG FOR Musical bluetooth speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| Awọn ofin sisan: | L/C D/A D/P T/T Western Union MoneyGram |
| mefa | Dia60 * H50mm |
| Iwọn | 110g/ agbọrọsọ, 135g/pack |
| Iwon iwo | 25mm |
| awọ | Alawọ ewe,funfun,Buluu,Dudu,Pupa,adani |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone,Karaoke player Computer, Ipele, |
| Idarudapọ | 5.00% |
| Atilẹyin ọja didara | 12 Awọn oṣu |
| Igbohunsafẹfẹ | 280HZ– 16KHZ |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| Abajade | 3.7V ~ 4.2V + 0.05V |
| Input Foliteji | igbewọle agbọrọsọ Bluetooth ọkọ ayọkẹlẹ jẹ DC5V |
| ikanni | 3(2.1) |
| Package to wa | 1Agbọrọsọ, 1 Okun USB,1Okun ohun, |
| MOQ kekere | Atilẹyin |
| Ifihan agbara-si-ariwo | ≥95dB |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "music mini bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.