-38%
mini bluetooth powered speaker
$10.57 $6.57
| apoti alaye: | Iwọn apoti funfun:75*55*113mm Iwọn paali:40*29*27cm QTY/CTN:50awọn kọnputa N.W/G.W:7.0kg/8.0kg for powered speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | mini bluetooth speaker manual size is 60*86*46mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 110g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| usb speaker | Colorful bluetooth portable mini usb speaker with usb port with best quality |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| igbohunsafẹfẹ esi | 90Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mini bluetooth powered speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.