-26%
Bicycle Bluetooth powered Speakers
$38.80 $28.80
| apoti alaye: | crystal box for Bicycle Speakers |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | 156*45*40mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 466g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| Wholesale bluetooth waterproof speaker | Wholesale power bank music box From Factory |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥80dB |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Handsfree | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Bicycle Bluetooth powered Speakers”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.