-22%
mini alailowaya Bluetooth agbọrọsọ
$18.60 $14.60
| apoti alaye: | mini bluetooth speaker : white box: Qty:100pcs/ctn Iwọn apoti funfun:60*60*75mm Iwọn CTN:315*315*340mm G.W:10KG |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 15 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Akoko Ifijiṣẹ | 7-15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | 55*55.3mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 73g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| agbọrọsọ | USB wired speaker |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Self-charging time | 0.5 wakati |
| batiri | 180mAh |
| igbohunsafẹfẹ esi | 90Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mini alailowaya Bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.