-30%
Bluetooth agbọrọsọ pẹlu irin ikarahun
$29.90 $21.00
| apoti alaye: | apoti paali |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | 15-20 working days/1000pcs |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Sipesifikesonu | |
| * Ẹya Bluetooth | Bluetooth V4.0(CSR) |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * Ọwọ Free Ipe Išė | BẸẸNI |
| * Line-in music | BẸẸNI |
| * batiri | 1500mAh Lethium-ion battery |
| * Akoko ere | 8~10 hours |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili; |
| * S / N | ≥86 |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 100Hz-18 kHz |
| * agbohunsoke | 4Oh, 3W, 40mmm Oun |
| * awọ | Silver, Pupa |
| * Ẹya ẹrọ | DC charing line, afọwọkọ |
| * Others | Easy operation with Voice prompts |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Bluetooth agbọrọsọ pẹlu irin ikarahun”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.