-34%
Super mini Bluetooth agbọrọsọ
$8.90 $5.90
| apoti alaye: | apoti adani |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 10 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Sipesifikesonu | |
| * Ẹya Bluetooth | Bluetooth V2.1 + EDR |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * Ọwọ Free Ipe Išė | BẸẸNI |
| * batiri | 120mAh Letiumu-dẹlẹ batiri |
| * Akoko ere | 2.5 wakati |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili; |
| * S / N | ≥80db |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| * agbohunsoke | 4Oh, 3W, 23mmm Oun |
| * awọ | funfun |
| * Ẹya ẹrọ | DC gbigba agbara ila, afọwọkọ |
| * Awọn miiran | Išišẹ ti o rọrun pẹlu awọn itọka ohun |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Super mini Bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.