-25%
Awọn Agbọrọsọ Sitẹrio Alailowaya Pẹlu Hook
$20.00 $15.00
| apoti alaye: | Apoti iṣakojọpọ ti o wa pẹlu okun USB Micro awọn ẹya ẹrọ, Apoti awọ Mini Portable mabomire Bluetooth Agbọrọsọ, Awọn Agbọrọsọ Sitẹrio Alailowaya Pẹlu Hook |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | 15-20 awọn ọjọ iṣẹ |
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Mabomire Bluetooth Agbọrọsọ Specification | |
| * Ẹya Bluetooth | Bluetooth V4.1 |
| * Ibiti iṣẹ | ju lọ 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * Ọwọ Free Ipe Išė | BẸẸNI |
| * batiri | 300Batiri mAh |
| * Akoko ere | 5 wakati |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili; |
| * S / N | 85≥+/- 3db |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 150-18KHZ |
| * agbohunsoke | 33W, 40mmm Oun |
| * awọn ohun elo ti | ABS + Silikoni |
| * awọ | Orange / Pink / Alawọ ewe / Black / Blue |
| * Iwọn | 74g |
| * Ẹya ẹrọ | Micro USB,Apoti awọ |
| * awon miran | Rọrun ṣiṣẹ pẹlu Voice |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.074 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Awọn Agbọrọsọ Sitẹrio Alailowaya Pẹlu Hook”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.