-26%
bluetooth speaker with colorized led light
$38.00 $28.00
| apoti alaye: | New cylinder high quality bluetooth speaker : Apoti funfun, black box, apoti awọ, OEM gift box.for waterproof bluetooth speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 7-15awọn ọjọ |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| mefa | OD70*240mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | colorized led light , |
| Iwọn ọja | 230g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| Portable mini speaker | China factory vatop cell phones ipx7 wirless waterproof bluetooth speaker |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥85dB |
| awọn ohun elo ti | Aluminium + ABS |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "bluetooth speaker with colorized led light”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.