-30%
wireless bluetooth speaker
$26.80 $18.80
| apoti alaye: | white box packing for big sound mini bluetooth speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 10 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | 70*70*46mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 192g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| bluetooth speakers | factory price big sound mini wireless bluetooth speaker |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | ṣiṣu |
| igbohunsafẹfẹ esi | 200Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "wireless bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.