-28%
Mini Shower Waterproof Bluetooth Speaker
$10.80 $7.80
| marufi Details: | Shower Waterproof Bluetooth Speaker:white box/Can be customized |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | m, fari, baki, blue, kore, orange |
| girma | Dia 75*58mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini,wireless, With FM radio |
| Product weight | 168g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| Portable mini speaker | Multifunctional portable mini speaker bluetooth with fm radio |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥70dB |
| Material | Silicone |
| Amsar akai-akai | 90Hz-20KHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Layi in | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "Mini Shower Waterproof Bluetooth Speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.








reviews
Babu sake dubawa tukuna.