-26%
Bicycle Bluetooth powered Speakers
$38.80 $28.80
| marufi Details: | crystal box for Bicycle Speakers |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | m, fari, baki, blue, kore, orange |
| girma | 156*45*40mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini |
| Product weight | 466g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| Wholesale bluetooth waterproof speaker | Wholesale power bank music box From Factory |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥80dB |
| Material | ABS |
| Amsar akai-akai | 150Hz-18 kHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Handsfree | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "Bicycle Bluetooth powered Speakers”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.