-33%
outdoor bluetooth speaker
$18.00 $12.00
| marufi Details: | 1.Akwatin fari 2, Color box or Blister packaging ,including USB charging cable ,mai amfani manual 3., OEM packaging are welcome for outdoor hanging bluetooth speaker |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 6 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | EC,ROHS |
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| Sharuɗɗan Biyan kuɗi: | L/C D/A D/P T/T Western Union MoneyGram |
| girma | D68*H73mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir,mini |
| Product weight | 230g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi, |
| Sunan samfurin | OEM portable professional mini waterproof bluetooth speaker |
| Garanti mai inganci | 12 Watanni |
| S/N rabo | ≥70dB |
| Material | Silicone+ABS |
| Amsar akai-akai | 150Hz-18 kHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Baturi | 3.7v/400mAh |
| fitarwa Power | 3w(1kHz,THD1%) |
| Low MOQ | Support |
| style | bluetooth speaker |
Zama na farko da za a duba "outdoor bluetooth speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.










reviews
Babu sake dubawa tukuna.