-26%
bluetooth speaker with colorized led light
$38.00 $28.00
| marufi Details: | New cylinder high quality bluetooth speaker : Akwatin fari, black box, color box, OEM gift box.for waterproof bluetooth speaker |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Lokacin Bayarwa | 7-15kwanaki |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| girma | OD70*240mm |
| type | Active |
| Mas'ala | colorized led light , |
| Product weight | 230g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| Portable mini speaker | China factory vatop cell phones ipx7 wirless waterproof bluetooth speaker |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥85dB |
| Material | Aluminium + ABS |
| Amsar akai-akai | 150Hz-18 kHz |
| Input Voltage | DC5V |
Zama na farko da za a duba "bluetooth speaker with colorized led light”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.