-30%
wireless bluetooth speaker
$26.80 $18.80
| marufi Details: | white box packing for big sound mini bluetooth speaker |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 10 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | m, fari, baki, blue, kore, orange |
| girma | 70*70*46mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini |
| Product weight | 192g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| bluetooth speakers | factory price big sound mini wireless bluetooth speaker |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥70dB |
| Material | roba |
| Amsar akai-akai | 200Hz-20KHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Layi in | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "wireless bluetooth speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.