-47%
Alailowaya Jin Bass Bluetooth Agbọrọsọ Pẹlu Gbohungbo
$19.00 $10.00
- apoti alaye:
- ifijiṣẹ Apejuwe:
- 15-25awọn ọjọ
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
Awọn ẹya ara ẹrọ:
1.Input Bluetooth Alailowaya
2.Ọwọ-free iṣẹ
3.Ṣiṣẹ / sinmi
4.Vol.-/ Orin ti tẹlẹ
5.Vol.+/Orin to nbọ
6.Ṣe atilẹyin kaadi TF
7.IP4 mabomire
8.Gbona tita ojuami: draftability
Imọ Data:
| Profaili Bluetooth: | V3.0 |
| Ilana Bluetooth: | A2DP,AVRCP,OPP,SPP |
| RF ijinna: | 10M |
| Igbohunsafẹfẹ: | 280HZ-20KHZ |
| SNR: | ≥80dB |
| Agbara batiri: | 400mAh |
| Ti won won agbara: | 3W |
| Agbọrọsọ sipesifikesonu: | 4 Oh 3 w F 45 mm |
| awọn ohun elo ti: | ABS + Irin |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Alailowaya Jin Bass Bluetooth Agbọrọsọ Pẹlu Gbohungbo”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.