-46%
mini aratuntun alailowaya Bluetooth agbọrọsọ
$12.98 $6.98
- apoti alaye:
- ifijiṣẹ Apejuwe:
- 3-15awọn ọjọ
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Ẹya Bluetooth | V3.0 |
| Ṣiṣẹ ibiti o | up to 10m |
| Iwọn | 90*90*47mm |
| Apapọ iwuwo | 249g |
| Ifihan agbara-si-ariwo | >=95dB |
| Akoko iṣẹ | 8 wakati |
| Agbọrọsọ | 68mm |
| igbohunsafẹfẹ esi | 280Hz-16Hz |
| Loudspeaker output | 3w |
| Idarudapọ | <=0.5% |
| Battery voltage/capacity | 520mAh |
| Battery charging voltage | 5V+-0.5V |
| Battery charge time | 2 wakati |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.249 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mini aratuntun alailowaya Bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.