-17%
wireless bluetooth speaker
$18.00 $15.00
| apoti alaye: | 1*plastic box 1*USB cable line 1*Afowoyi |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | 2-3awọn ọjọ fun apẹẹrẹ; 15-20ọjọ fun ibi-gbóògì |
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Sipesifikesonu | |
| * Orukọ ọja | Wireless bluetooth speaker |
| * Ẹya Bluetooth | Bluetooth v2.1 |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * Laini-ni Orin Play | BẸẸNI |
| * Ọwọ Free Ipe Išė | BẸẸNI |
| * Iho kaadi kaadi TF | BẸẸNI |
| * batiri | Built in 1200mAh rechargeable battery |
| * Akoko ere | 4 – 5 wakati |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili |
| * S / N | ≥80dB |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 150-18KHZ |
| * agbohunsoke | 4Oh, 3W*2,40mm Dia. |
| * awọn ohun elo ti | ABS |
| * awọ | Gloden, Silver, Balck |
| * Iwọn | 400g |
| * iwọn | 180*58*60mm |
| * Ẹya ẹrọ | Micro USB, gift box, afọwọkọ |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.4 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "wireless bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.