-38%
Gift portable bluetooth speaker
$8.00 $5.00
| apoti alaye: | 1*Blister box 1*Okun USB 1*User manual |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | Apeere: 5 awọn ọjọ iṣẹ, bulk order: 10-20 awọn ọjọ iṣẹ |
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| * Orukọ ọja | Gift portable bluetooth speaker |
| * Ẹya Bluetooth | Bluetooth 2.1 |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | bẹẹni |
| * Ọwọ Free Ipe Išė | bẹẹni |
| * TF card music play | bẹẹni |
| *USB music play | bẹẹni |
| * AUX music play | bẹẹni |
| * batiri | 300mAh Lethium-ion battery |
| * Akoko ere | 3-4 wakati |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili; |
| * S / N | ≥80db |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 150-18KHZ |
| * agbohunsoke | 43W,36mmm Oun |
| * awọn ohun elo ti | ABS + Silikoni |
| * awọ | White/Brown/Blue/Pink |
| * Iwọn | 50g |
| * Iwọn: | 50*51*50mm |
| * Ẹya ẹrọ | USB charging cable , afọwọkọ, Blister box |
| * Others | Easy operation with Voice prompts |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.05 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Gift portable bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.