-25%
waterproof bluetooth speaker radio with shake and change music
$16.00 $12.00
| apoti alaye: | Mini bluetooth speaker radio for white box packing Items per Carton: 80 Awọn nkan / Carton Iwọn apoti funfun: 65*52*80mm Iwọn paali: 420*220*280mm Iwon girosi: 11.0kg for bluetooth speaker radio with shake and easily wsitch music |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | Dia 50*48*50mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini,wired |
| Iwọn ọja | 85g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| mini speaker box | 2014 new gadget -usb trolley speaker with fm radio |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | Silikoni |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | atilẹyin |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "waterproof bluetooth speaker radio with shake and change music”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.