-34%
Portable mini wireless bluetooth speaker
$18.00 $11.80
| apoti alaye: | Blister packing, colour box packing, white box packing, etc for wireless bluetooth speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | 39*39*39mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 65g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| Speaker Box | 2014 new products electronic mini bluetooth speaker box r |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | Aluminum alloy |
| igbohunsafẹfẹ esi | 90Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Line in | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Portable mini wireless bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.