-45%
usb charging 4000 mah power bank bluetooth speaker
$19.99 $10.99
Awọn ẹya ara ẹrọ:
1. With suction cup can adsorb wall
2. Foonu agbọrọsọ ọfẹ ti ọwọ pẹlu Mic
3. with one speaker and one passive speaker to make sure better bass
4. Support phone, kọǹpútà alágbèéká, tablet pc and most of Bluetooth audio device
5. iwe eri:CE/FCC/RoHs/BQB
6. Applicable:Home Theatre, Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele, baluwe,odo iwe,okun eti okun,ita- idaraya
7.Aux ila x 1
8.Laini agbara USB x 1
9.Afọwọṣe x 1
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
Sipesifikesonu:
| Ilana Bluetooth | version 4.1+EDR |
| Bluetooth Ibiti | 10m |
| Agbọrọsọ Unit | 40mm * 1 |
| Agbara Ijade | 5W |
| Ipalara | 4Oh |
| Igbohunsafẹfẹ | 100Hz si 20kHz |
| Iwọn ifihan agbara / ariwo | >75dB |
| THD | <0.5% |
| batiri | 40000mAh Tun-gba agbara litiumu |
| mefa | 165*80*25mm |
| Iwọn | 450/600g |
| Àwọ̀ | Buluu/Awọ ewe/Pink/dudu/funfun |
| Akoko Ṣiṣẹ | 20-40 wakati |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "usb charging 4000 mah power bank bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.