-36%
bluetooth wireless tf card bluetooth speaker
$24.99 $15.99
Awọn ẹya ara ẹrọ:
1.Touch Control adjust Key
2.Pẹlu 2 agbọrọsọ ati ọkan palolo agbọrọsọ
3.awọn ohun elo ti:Crystal UV fọwọkan oke + Awọn ẹgbẹ epo rọba + Damping cujion isale
4:NFC iṣẹ(iyan)
5.Batiri litiumu gbigba agbara ni 1200mha ti a ṣe sinu,Up to 14 hours playing time
6)Ọwọ free agbohunsoke/itumọ ti ni gbohungbohun
7)Ilana ohun
8)Atilẹyin :Aux ila-ni
9)TF kaadi iyan
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Ilana Bluetooth | version 2.1+EDR |
| Bluetooth Ibiti | 10m |
| Agbọrọsọ Unit | 40mm * 1 |
| Agbara Ijade | 3W |
| Ipalara | 4Oh |
| Igbohunsafẹfẹ | 100Hz si 20kHz |
| Iwọn ifihan agbara / ariwo | >75dB |
| THD | <0.5% |
| batiri | 1200mAh Tun-gba agbara litiumu |
| mefa | 122*60*47mm |
| Iwọn | 270/450g |
| Àwọ̀ | Buluu/Awọ ewe/Pink/dudu/funfun |
| Akoko Ṣiṣẹ | 12-20 wakati |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "bluetooth wireless tf card bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.




Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.