-34%
TF kaadi & Line Portable bluetooth speaker
$18.00 $11.80
| apoti alaye: | Apoti iṣakojọpọ pẹlu ẹya ẹrọ: Mini USB,3.5mm iwe USB, olumulo Afowoyi Factory Price Portable Bluetooth Speaker with Dula Amplifiers, TF kaadi & Line Portable bluetooth speaker |
|---|
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Sipesifikesonu Agbọrọsọ Bluetooth to ṣee gbe | |
| * Ẹya Bluetooth | Bluetooth V2.1+EDR |
| * Chipset | Jerry |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * Laini-ni Orin Play | BẸẸNI |
| * TF kaadi Orin Play | BẸẸNI |
| * batiri | Built in 1000mAh rechargeable battery |
| * Akoko ere | 5 wakati |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili; |
| * S / N | ≥ 80dB |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 150-18KHZ |
| * agbohunsoke | 4Oh, 3W*2, 40mmm Oun |
| * awọn ohun elo ti | ABS |
| * awọ | Adani |
| * Iwọn | 216g |
| * Iwọn: | 155*63*27mm |
| * Ẹya ẹrọ | DC charging line, audio in line, afọwọkọ |
| * Others | Easy operation with Voice prompts |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.216 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "TF kaadi & Line Portable bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.




Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.