-39%
Cute Wireless Mini Bluetooth Speaker
$16.00 $9.80
*Mini Bluetooth Speaker
* Agbọrọsọ Bluetooth Alailowaya
*Ṣiṣẹ Orin Bluetooth
*awọn ohun elo ti: ABS & silicone
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Mini Bluetooth Speaker Specification | |
| * Ẹya Bluetooth | RDA V2.1+EDR |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * Laini-ni Orin Play | Rara |
| * Ọwọ Free Ipe Išė | BẸẸNI |
| * Iho kaadi kaadi TF | Rara |
| * batiri | 3.7V/450mAh |
| * Akoko ere | 4-6 wakati |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili; |
| * S / N | ≥75dB |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 100HZ-20KHZ |
| * agbohunsoke | 4Oh, 3Wx1, 40mmm Oun |
| * awọn ohun elo ti | ABS+silicone |
| * awọ | Black/blue/green/pink |
| * iwọn | 56mm x40mm |
| * Iwọn | 43g |
| * Ẹya ẹrọ | Okun USB, afọwọkọ,audio cable, gift box |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.043 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Cute Wireless Mini Bluetooth Speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.




Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.