-47%
Portable Speaker Bluetooth with Stand
$23.50 $12.50
| apoti alaye: | Apoti iṣakojọpọ pẹlu ẹya ẹrọ: Mini USB,3.5mm iwe USB, olumulo Afowoyi Dual Amplifier Speaker Bluetooth with High Sound Quality, Portable Speaker Bluetooth with Stand |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | Apeere: 3 awọn ọjọ; 1,000awọn kọnputa: 15 awọn ọjọ |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Speaker Bluetooth Specification | |
| * Ẹya Bluetooth | V3.0 |
| * Chipset | Conwise |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * AUX-in Music Play | BẸẸNI |
| * Hands-free calls | BẸẸNI |
| * batiri | Built in 1800mAh rechargeable battery |
| * Akoko ere | 6 wakati |
| * Awọn profaili | Ṣe atilẹyin A2DP V1.2, AVRCP V1.4 profaili; |
| * S / N | ≥ 80dB |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 80HZ-20KHZ |
| * agbohunsoke | 4Oh, 5W*2, 50mmm Oun |
| * awọn ohun elo ti | ABS |
| * awọ | Pink /Gold |
| * Iwọn | 328g |
| * Iwọn: | 131*118*63mm |
| * Ẹya ẹrọ | Color box/USB cable/Manual/AUX cable |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Portable Speaker Bluetooth with Stand”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.