-42%
LED Display FM Radio Bluetooth Speaker
$26.00 $15.00
| apoti alaye: | Apoti iṣakojọpọ pẹlu ẹya ẹrọ: Mini USB,3.5mm iwe USB, olumulo Afowoyi Top selling LED Display FM Radio Bluetooth Speaker, Multi Functions Portable Bluetooth Speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | Apeere: 3 awọn ọjọ; 1,000awọn kọnputa: 15 awọn ọjọ |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Sipesifikesonu Agbọrọsọ Bluetooth to ṣee gbe | |
| * Ẹya Bluetooth | V3.0 |
| * Chipset | Jerry |
| * Ibiti iṣẹ | 10 mita |
| * Ṣiṣẹ Orin Bluetooth | BẸẸNI |
| * AUX Music Play | BẸẸNI |
| * TF kaadi Orin Play | BẸẸNI |
| * batiri | Built in 800mAh rechargeable battery |
| * Akoko ere | 3.5 wakati |
| * S / N | ≥ 90dB |
| * igbohunsafẹfẹ esi | 150-18KHZ |
| * agbohunsoke | 4Oh, 3W*2, 40mmm Oun |
| * awọn ohun elo ti | ṣiṣu |
| * awọ | Black/ Blue/ Green/ White/ Rose Red |
| * Iwọn | 320g |
| * Iwọn: | 161x127x70 mm |
| * Ẹya ẹrọ | Okun USB, Afowoyi, AUX Line |
| * Awọn miiran | Išišẹ ti o rọrun pẹlu awọn itọka ohun |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "LED Display FM Radio Bluetooth Speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.