-23%
metal box sound speaker
$22.00 $17.00
1. Alummium Metal Casing
2. Waterproof Level IPX6
3. 5W jade, with one speaker and one passive speaker to make sure better bass
4. Foonu agbọrọsọ ọfẹ ti ọwọ pẹlu Mic
5. NFC and TF optional
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
awọn ọna alaye
| Brand Name: | Model Number: |
Metal Box
|
iru: |
ti nṣiṣe lọwọ
|
|
| Lo: |
Computer, Home Theatre, Karaoke Player, Mobile Phone, Erọ ohun afetigbọ, Ipele, Outdoor/Sports
|
awọn ikanni: |
3 (2.1)
|
Special ẹya: |
Mini, Portable, alailowaya
|
| Place of Origin: | Iwọn ifihan agbara / ariwo: | Waterproof rating: |
IPX5
|
||
| Akoko ere: |
about 12 wakati
|
Ẹya Bluetooth: |
V4.0 + CSR
|
Agbara Ijade: |
5W
|
| Agbara batiri: |
2200MAH
|
Iwọn igbohunsafẹfẹ: |
100Hz to 20KHz
|
awọ: |
Grẹy, Wura, Dudu, Silver
|
| iwe eri: |
CE/FCC/ROHS/BQB
|
| Ẹya Bluetooth | 4.0 |
| Igbohunsafẹfẹ | 100Hz to 20KHz |
| Agbara Ijade | 5W RMS |
| batiri | 2200mAh |
| Akoko ere | about 12 wakati |
| Iwọn ẹyọkan | 95*95*22mm |
| NW/GW | 350/450g |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "metal box sound speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.




Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.