-44%
colorful bluetooth speaker
$17.99 $9.99
Awọn ẹya ara ẹrọ:
1).Pẹlu 2 agbọrọsọ ati ọkan palolo agbọrọsọ
2).awọn ohun elo ti:Crystal UV fọwọkan oke + Awọn ẹgbẹ epo rọba + Damping cujion isale
3):NFC iṣẹ(iyan)
4).Built -in 500mha Rechargeable lithium battery,Up to 4 hours playing time
5)Ọwọ free agbohunsoke/itumọ ti ni gbohungbohun
6)Ilana ohun
7)Atilẹyin :Aux ila-ni
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
Sipesifikesonu:
| Ilana Bluetooth | version 2.1+EDR |
| Bluetooth Ibiti | 10m |
| Agbọrọsọ Unit | 40mm * 1 |
| Agbara Ijade | 5W |
| Ipalara | 4Oh |
| Igbohunsafẹfẹ | 100Hz si 20kHz |
| Iwọn ifihan agbara / ariwo | >75dB |
| THD | <0.5% |
| batiri | 500mAh Tun-gba agbara litiumu |
| mefa | 70*70*76mm |
| Iwọn | 245g |
| Àwọ̀ | Buluu/Awọ ewe/Pink/dudu/funfun |
| Akoko Ṣiṣẹ | 3-4 wakati |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "colorful bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.