-38%
Electronic Speaker Portable for mobile phone
$16.00 $10.00
| apoti alaye: | Consumer Electronic Speaker Portable for mobile phone: white box packing details: Iwọn apoti funfun: 63*60*80mm Iwọn paali: 340*265*275mm QTY/CTN: 60awọn kọnputa N.W/G.W: 8.5kg/9kg |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15-30 awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| mefa | 27.5*27.5*14mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 150g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| Consumer Electronic Speaker Portable for mobile phone | Consumer Electronic Speaker Portable for mobile phone |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥80dB |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| NFC | For option |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | atilẹyin |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Electronic Speaker Portable for mobile phone”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.