-25%
Masu magana da sitiriyo mara waya tare da ƙugiya
$20.00 $15.00
| marufi Details: | Akwatin shiryawa cike da na'urorin haɗi Micro kebul na USB, Akwatin Launi Karamin lasifikar Bluetooth mai hana ruwa ruwa, Masu magana da sitiriyo mara waya tare da ƙugiya |
|---|---|
| bayarwa Detail: | 15-20 aiki kwanaki |
- description
- Informationarin bayani
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Ƙayyadaddun lasifikar Bluetooth mai hana ruwa | |
| * Siffar Bluetooth | Bluetooth V4.1 |
| * Range Aiki | fiye da 10 mita |
| * Kunshin kiɗan Bluetooth | YES |
| * Ayyukan Kira Na Kyauta | YES |
| * Baturi | 300mAh baturi |
| * Lokacin wasa | 5 awowi |
| * Bayanan martaba | Goyan bayan A2DP V1.2, Bayanan AVRCP V1.4; |
| * S / N | 85≥+/- 3db |
| * Amsar akai-akai | 150-18KHZ |
| * Speakers | 3Oh 3W, 40mm Shi |
| * Material | ABS+ Silicone |
| * launi | Orange/Pink/Green/Baki/Blue |
| * Weight | 74g |
| * Kaya | Micro USB,Akwatin Launi |
| * wasu | Sauƙi aiki tare da Murya |
Informationarin bayani
| Weight | 0.074 kg |
|---|
Zama na farko da za a duba "Masu magana da sitiriyo mara waya tare da ƙugiya”
Dole ne ku zama ciki to post a review.








reviews
Babu sake dubawa tukuna.