-38%
Ƙwararriyar Mara waya ta Mini Bluetooth Mai ɗaukar Magana
$8.00 $5.00
| marufi Details: | 3.5mm audio na USB, Kebul na USB, Manual, Akwatin kyauta Babban Mai Siyar da Mai ɗaukar hoto, Ƙwararriyar Mara waya ta Mini Bluetooth Mai ɗaukar Magana |
|---|---|
| bayarwa Detail: | 10-15 kwanaki |
- description
- Informationarin bayani
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Sunan samfurin | Mai magana da murya mai ɗaukar nauyi |
| Baturi | 120 mAh |
| Siffar Bluetooth | 2.1+EDR |
| Kewayon aiki | 10 mita |
| Lokacin aiki | 2.5 awowi |
| Mai magana | 4ku 2w,23mm Shi |
| Kayan na'ura | ABS+ Silicon |
| girman | 50*33*15mm |
| Weight | 20g |
| Kaya | Micro USB,kyauta akwatin,jagora |
| Amsar akai-akai | 150-18KHZ |
| aiki | Kunna kiɗan Bluetooth/Kira Kyauta ta Hannu/Kyamara mai nisa/Mai-ɓatacce/ Tunatarwa kira |
Informationarin bayani
| Weight | 0.02 kg |
|---|
Zama na farko da za a duba "Ƙwararriyar Mara waya ta Mini Bluetooth Mai ɗaukar Magana”
Dole ne ku zama ciki to post a review.




reviews
Babu sake dubawa tukuna.