-47%
Mara waya Deep Bass Kakakin Bluetooth Tare da Mic
$19.00 $10.00
- marufi Details:
- bayarwa Detail:
- 15-25kwanaki
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
Features:
1.Wireless Bluetooth Input
2.Hand-free function
3.Play/pause
4.Vol.-/Previous song
5.Vol.+/Next song
6.Support TF card
7.IP4 Waterproof
8.Hot selling point: draftability
Technical Data:
| Bluetooth profile: | V3.0 |
| Bluetooth protocol: | A2DP,Farashin AVRCP,OPP,SPP |
| RF distance: | 10M |
| Yawanci: | 280HZ-20KHZ |
| SNR: | ≥80dB |
| Ƙarfin baturi: | 400mAh |
| Ƙarfin ƙima: | 3W |
| Speaker specification: | 4 Ah! 3 w Φ 45 mm |
| Material: | ABS+Metal |
Zama na farko da za a duba "Mara waya Deep Bass Kakakin Bluetooth Tare da Mic”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.