-46%
mini novelty mara waya bluetooth lasifikar
$12.98 $6.98
- marufi Details:
- bayarwa Detail:
- 3-15kwanaki
- description
- Informationarin bayani
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Siffar Bluetooth | V3.0 |
| Kewayon aiki | har zuwa 10m |
| girma | 90*90*47mm |
| Cikakken nauyi | 249g |
| Sigina-zuwa amo | >= 95dB |
| Lokacin aiki | 8 awowi |
| Mai magana | 68mm |
| Amsar akai-akai | 280Hz-16 |
| Fitowar lasifikar | 3w |
| Karya | <=0.5% |
| Wutar lantarki/ƙarfin baturi | 520mAh |
| Wutar cajin baturi | 5V+-0.5V |
| Lokacin cajin baturi | 2 awowi |
Informationarin bayani
| Weight | 0.249 kg |
|---|
Zama na farko da za a duba "mini novelty mara waya bluetooth lasifikar”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.