-39%
wireless bluetooth Professional speaker
$12.80 $7.80
| marufi Details: | Girman akwatin farin:120*65*60mm kartani size:32*34*26cm QTY/CTN:50inji mai kwakwalwa N.W/G.W:9.5kg/11kg |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | waterproof wireless bluetooth speaker CE, ROHS, FCC, BQB |
| Lokacin Bayarwa | 15-25days according to your quantity |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | White/Black/pink/orange/blue/green |
| girma | D50.6*H56.2 |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, waterproof wireless bluetooth speaker |
| Product weight | 98g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| usb speaker | Colorful bluetooth portable mini usb speaker with usb port with best quality |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | waterproof wireless bluetooth speaker ≥60dB |
| Material | ABS professional speaker |
| Amsar akai-akai | 90Hz-20KHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Layi in | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "wireless bluetooth Professional speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.