-36%
mobile phone mini speaker
$14.00 $9.00
| marufi Details: | portable mini mobile phone speaker : white box: Qty:100inji mai kwakwalwa / ctn Girman akwatin farin:60*60*75mm Girman CTN:315*315*340mm G.W:10KG |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Lokacin Bayarwa | 7-15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | m, fari, baki, blue, kore, orange |
| girma | 55*55.3mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini |
| Product weight | 73g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| speaker | USB wired speaker |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| Self-charging time | 0.5 awa |
| Baturi | 180mAh |
| Amsar akai-akai | 90Hz-20KHz |
| Input Voltage | DC5V |
Zama na farko da za a duba "mobile phone mini speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.








reviews
Babu sake dubawa tukuna.