-42%
mood light speaker
$48.00 $28.00
1. Sensor touch switches;
2. white light and color light adjustment;
3. APP bluetooth control(music, agogon ƙararrawa, sunrise, sleep, notify light, mood light, demonstration and bluetooth setting)
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Siffar Bluetooth | V2.1+EDR |
| Bluetooth | >=10M |
| Power consumption | 5W |
| Frequency Response | 50HZ-20KHZ |
| Distorition | <0.5% |
| Hankali | >70DB |
| Built-in battery capacity | 2200mAh |
| Lokacin cajin baturi | 4-5awowi |
| Lokacin kunna kiɗan | 6-8awowi |
| Material | rubber & wood |
| Girman raka'a | 17.8×12.8cm |
| shiryawa | 12inji mai kwakwalwa / ctn:56.9×38.3×29.3cm, GW:13.386kgs |
Zama na farko da za a duba "mood light speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.










reviews
Babu sake dubawa tukuna.